Tất cả sản phẩm
Kewords [ 30b0496 excavator spare parts ] trận đấu 19 các sản phẩm.
34B0119 927D Phụ tùng máy xúc Rocker Chuyển đổi dây khai thác
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | dây nịt |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 927D |
Bộ phận hậu mãi của Máy xúc 920C Bộ điều khiển thiết bị hạng nặng 37B0800
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Bộ điều khiển |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 920C 920D 922LC 922D 923C 923D 925LC 925D |
30B0496 Cảm biến nhiệt độ nước 925E 945E 915E Phụ tùng Earthmover
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiệt độ nước |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 910E 915E 922E 925E 930E 936E 945E |
30B0350 Cảm biến mức nhiên liệu 916D 927D 933D 915C Phụ tùng máy đào
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiên liệu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 916D 927D 933D 915C 915D 225 |
35B0148 Màn hình máy xúc 935C Phụ tùng thiết bị nặng
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Màn hình thiết bị |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 915C 915D 935C 936LC 936D 939DH |
Cảm biến áp suất dầu động cơ máy xúc 34B1072 908D
| trọng lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến áp suất dầu |
| Ứng dụng: | Máy xúc Liugong 922E 908D 908C |
Bộ phận sửa chữa máy xúc 927D Liugong 37B0801 Bộ điều khiển máy xúc
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Bộ điều khiển |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 927D |
34B0253 Chuyển đổi dây khai thác
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | dây nịt |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 904 904D |
30B0556 908DN Bộ cảm biến mức thùng dầu Thiết bị nặng Bộ phận thay thế
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiên liệu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 908DN 908DS 909D |


