Tất cả sản phẩm
Kewords [ liugong excavator control box ] trận đấu 87 các sản phẩm.
Phụ tùng máy xúc 30B0010 Liugong Cảm biến nhiệt độ dầu thủy lực
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | cảm biến nhiệt độ dầu thủy lực |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 200-3 220 230 |
Bộ phận hậu mãi của Máy xúc 920C Bộ điều khiển thiết bị hạng nặng 37B0800
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Bộ điều khiển |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 920C 920D 922LC 922D 923C 923D 925LC 925D |
37B0326 Bộ truyền động động cơ điện 907 908C 908D Bộ phận thay thế máy xúc
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Bộ điều khiển bộ truyền động |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 907 908C 908D |
Phụ tùng máy xúc 927D 915C 939DH 37B1403 Bộ điều khiển truyền động tuyến tính
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Bộ điều khiển bộ truyền động |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 927D 915C 915D 916D 935C 936LC 936D 939DH |
Phụ tùng máy xúc 906CII 906D Bộ điều khiển động cơ gạt nước 37B1004
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Bộ điều khiển gạt nước |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 906CII 906D 9065D |
Phụ tùng máy xúc 915D 08C5747 Dây chuyển mạch Micro
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | dây nịt |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 915C 915D 916D |
34B0119 927D Phụ tùng máy xúc Rocker Chuyển đổi dây khai thác
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | dây nịt |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 927D |
Bộ phận điện máy xúc 30B0012 907 906C 908D
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến áp suất dầu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 906C 907 908C 908D 915C 915D |
Máy xúc 30B0488 Công tắc cảm biến áp suất dầu
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến áp suất dầu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 927D 933D 916D |
Cảm biến áp suất dầu động cơ máy xúc 34B1072 908D
| trọng lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến áp suất dầu |
| Ứng dụng: | Máy xúc Liugong 922E 908D 908C |


