Tất cả sản phẩm
Kewords [ liugong excavator pilot valve ] trận đấu 67 các sản phẩm.
34B0119 927D Phụ tùng máy xúc Rocker Chuyển đổi dây khai thác
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | dây nịt |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 927D |
Bộ phận điện máy xúc 30B0012 907 906C 908D
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến áp suất dầu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 906C 907 908C 908D 915C 915D |
Máy xúc 30B0488 Công tắc cảm biến áp suất dầu
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến áp suất dầu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 927D 933D 916D |
Cảm biến áp suất dầu động cơ máy xúc 34B1072 908D
| trọng lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến áp suất dầu |
| Ứng dụng: | Máy xúc Liugong 922E 908D 908C |
Phụ tùng máy xúc 936E Công tắc áp suất dầu động cơ 30B0632
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiên liệu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 910E 922E 925E 930E 936E |
Phụ tùng máy xúc 945E 30B0738 Cảm biến mức thùng dầu
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiên liệu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 945E |
Công tắc nhiệt độ dầu thủy lực 30B0496 910E 936E 945E Phụ tùng máy xúc
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | cảm biến nhiệt độ dầu thủy lực |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 910E 915E 922E 925E 930E 936E 945E |
12C0018 Van điều khiển cho máy tải bánh LIUGONG ZL50CN / CLG856 / CLG850H CLG855N / 862
| Tên: | van điều khiển |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 12C0018 |
BÁNH RĂNG LÁI LIUGONG 44C0292 Dành cho Xe lu CLG6516EⅢ CLG610HⅡ CLG6524EⅢ
| Tên: | Thiết bị lái |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 44C0292 |
12C4178 Cơ cấu lái cho máy xúc lật LIUGONG ZL50CN / CLG855N / CLG856 / CLG856H CLG850H / CLG862H
| Tên: | Thiết bị lái |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 12C4178 |


