Tất cả sản phẩm
Kewords [ liugong excavator switch box ] trận đấu 95 các sản phẩm.
71A0991 BÁCH ĐIẾN LẠI ĐÓNG ĐIẾN ĐÓNG ĐIẾN ĐIẾN ĐIẾN ĐIẾN CLG888NII 890HV 890T3 CLG890H
| Tên: | Khung xoay phía sau |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 71A0991 |
SP149508 BẠC MẶT BÍCH Dùng cho Máy xúc lật LIUGONG CLG836 815C CLG820C Xe cào 4120DⅡ
| Tên: | Mặt bích mang |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | SP149508 |
11C0041 CBGJ2050 Máy bơm bánh răng có tốc độ biến đổi cho máy tải bánh xe LIUGONG CLG856、CLG850H、ZL50CN、CLG842H
| Tên: | bơm bánh răng thay đổi tốc độ |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 11C0041 |
DLF15-201-560 Van điều khiển thủy lực cho bộ phận phụ tùng máy đào
| Tên: | VAN ĐIỀU KHIỂN thủy lực |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | DLF15-201-560 |
Phần gốc 2004497 Máy bơm dầu cho máy đào 322C/324D/325C/328D/M325D Động cơ 3116/3126/3126B/3126E
| Tên: | Bơm dầu |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 2004497 |
Cảm biến áp suất nhiên liệu máy đào 906C 30B0290 Phụ tùng thiết bị xây dựng
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiên liệu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 906C |
30B0350 Cảm biến mức nhiên liệu 916D 927D 933D 915C Phụ tùng máy đào
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiên liệu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 916D 927D 933D 915C 915D 225 |
30B0556 908DN Bộ cảm biến mức thùng dầu Thiết bị nặng Bộ phận thay thế
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiên liệu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 908DN 908DS 909D |
Bộ cảm biến nhiệt độ nước 30B0260 908C 908D Bộ phận thay thế thiết bị nặng
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiệt độ nước |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 907 908C 908D 200-3 220 230 |
30B0409 Cảm biến nhiệt độ nước 906CII Phụ tùng máy móc hạng nặng
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiệt độ nước |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 906CII 906D 9065D 906C 907D 909D |


