Tất cả sản phẩm
Kewords [ liugong spare parts ] trận đấu 1365 các sản phẩm.
Bộ phận máy xúc lật sắt Mạ kẽm cho ứng dụng máy xúc Bơm trợ lực lái ô tô 11C0009 Bơm lái
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Tên: | bơm lái |
| Sự bảo đảm: | 3 tháng |
Xuất xứ Trung Quốc Máy xúc lật chịu nhiệt độ cao 11C0015 Bơm lái
| Vật liệu: | Thép, Sắt, Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| KÍCH CỠ: | Đa dạng về kích cỡ |
Vòng đệm cao su của máy xúc lật cho các kiểu máy bơm bánh răng 11C0015C1 khác nhau
| Sự bảo đảm: | 3 tháng |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | Đa dạng về kích cỡ |
| moq: | 1 miếng |
Phần tử lọc dầu hồi 53C0055 SHF0950R010BN dành cho máy xúc Liugong CLG920 CLG922 CLG923 CLG925 Bộ lọc máy xúc
| Nhóm: | Lọc |
|---|---|
| Trang web cài đặt: | động cơ |
| Ứng dụng: | Máy xúc Liugong CLG920 CLG922 CLG923 CLG925 |
CLG923 CLG925 Phần tử lọc khí của máy xúc Liugong 40C0171 1109NSET2
| Loại: | Lọc |
|---|---|
| trang web cài đặt: | Động cơ |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong CLG923 CLG925 |
11N7-20011 Máy tăng áp ống R250LC-7Liugong Excavator CLG920 CLG922 CLG923 CLG925 Excavator Filter
| Nhóm: | Lọc |
|---|---|
| Địa điểm lắp đặt: | Động cơ |
| Ứng dụng: | Máy xúc Liugong CLG920 CLG922 CLG923 CLG925 |
6151-61-2111 Máy làm mát dầu 6D125E-3Liugong Excavator CLG920 CLG922 CLG923 CLG925 Bộ lọc Excavator
| Nhóm: | Lọc |
|---|---|
| Địa điểm lắp đặt: | Động cơ |
| Ứng dụng: | Máy xúc Liugong CLG920 CLG922 CLG923 CLG925 |
34B0253 Chuyển đổi dây khai thác
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | dây nịt |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 904 904D |
34B0119 927D Phụ tùng máy xúc Rocker Chuyển đổi dây khai thác
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | dây nịt |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 927D |
Máy xúc 30B0488 Công tắc cảm biến áp suất dầu
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến áp suất dầu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 927D 933D 916D |


