Tất cả sản phẩm
16Y-15-00018 OEM phụ tùng máy ủi trục hành tinh
| Loại: | Chiếc xe ủi |
|---|---|
| trang web cài đặt: | Máy ủi xây dựng |
| Đăng kí: | Phụ tùng máy ủi |
A300-740100-001 Assy dụng cụ cho xe nâng bánh
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Dụng cụ assy |
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
16Y-15-01000 Phụ tùng máy ủi mang cho SD16 SD22 SD32
| Loại: | Chiếc xe ủi |
|---|---|
| trang web cài đặt: | Máy ủi xây dựng |
| Đăng kí: | Phụ tùng máy ủi |
490B-05102 Hộp số A490 dùng cho xe nâng bánh lốp
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Hộp số A490 |
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
YQX30-0018 Trục, bánh răng cuối cùng cho xe nâng bánh lốp
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Trục, bánh răng cuối cùng |
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
4D32ZT31-22000 Kim phun nhiên liệu cho xe nâng bánh lốp
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Vòi phun nhiên liệu |
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
06042-00212 Phụ tùng máy ủi mang cho Y320 TY220 TY160
| Loại: | Chiếc xe ủi |
|---|---|
| trang web cài đặt: | Máy ủi xây dựng |
| Đăng kí: | Phụ tùng máy ủi |
GBT297-1994 30207 Vòng bi cho xe nâng bánh lốp
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Ổ đỡ trục |
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
Bơm bánh răng 11K2012; tay trái 6 răng 32ML cho xe nâng
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | máy bơm bánh răng |
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
GBT276-1994 6009 Vòng bi cho xe nâng bánh lốp
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Ổ đỡ trục |
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |


