Tất cả sản phẩm
30B0496 Cảm biến nhiệt độ nước 925E 945E 915E Phụ tùng Earthmover
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiệt độ nước |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 910E 915E 922E 925E 930E 936E 945E |
30B0409 Cảm biến nhiệt độ nước 906CII Phụ tùng máy móc hạng nặng
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiệt độ nước |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 906CII 906D 9065D 906C 907D 909D |
904 904D Phụ tùng máy xúc Liugong 30B0316 Cảm biến nhiệt độ nước
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiệt độ nước |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 904 904D |
Bộ cảm biến nhiệt độ nước 30B0260 908C 908D Bộ phận thay thế thiết bị nặng
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiệt độ nước |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 907 908C 908D 200-3 220 230 |
Phụ tùng máy xúc 945E 30B0738 Cảm biến mức thùng dầu
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiên liệu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 945E |
Phụ tùng máy xúc 936E Công tắc áp suất dầu động cơ 30B0632
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiên liệu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 910E 922E 925E 930E 936E |
35B0148 Màn hình máy xúc 935C Phụ tùng thiết bị nặng
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Màn hình thiết bị |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 915C 915D 935C 936LC 936D 939DH |
Phụ tùng máy xúc 936LC 936E 945E 30B0232 Cảm biến tốc độ truyền
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến tốc độ |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 933D 935C 936LC 936D 939DH 915E 922E 925E 930E 936E 945E |
Phụ tùng máy xúc 30B0010 Liugong Cảm biến nhiệt độ dầu thủy lực
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | cảm biến nhiệt độ dầu thủy lực |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 200-3 220 230 |
Công tắc nhiệt độ dầu thủy lực 30B0496 910E 936E 945E Phụ tùng máy xúc
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | cảm biến nhiệt độ dầu thủy lực |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 910E 915E 922E 925E 930E 936E 945E |


