Tất cả sản phẩm
Máy xúc 30B0488 Công tắc cảm biến áp suất dầu
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến áp suất dầu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 927D 933D 916D |
34B0253 Chuyển đổi dây khai thác
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | dây nịt |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 904 904D |
Bộ lọc dầu thủy lực Backhoe Loader SP106280
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phần không.: | CA135859 |
| Trọng lượng: | 0,5 kg |
55A0008 Phụ tùng máy xúc lật
| Loại: | Phụ tùng máy xúc lật |
|---|---|
| trang web cài đặt: | cấu trúc bộ phận |
| Đăng kí: | Bánh xe tải |
41D0359 Phần đính kèm của máy xúc lật lan can
| Loại: | Phụ tùng máy xúc lật |
|---|---|
| trang web cài đặt: | cấu trúc bộ phận |
| Đăng kí: | Bánh xe tải |
Phần tử lọc diesel 53C0375 cho xe lu
| Loại: | Phụ tùng đường lăn |
|---|---|
| trang web cài đặt: | Con lăn xây dựng đường |
| Đăng kí: | Đường lăn |
34B1102 Cần điều khiển chuyển đổi bánh xe nâng 3 tấn
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
| trang web cài đặt: | Xe nâng |
Lắp ráp bộ điều khiển phanh đỗ xe 45K2001
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
| trang web cài đặt: | Xe nâng |


