Tất cả sản phẩm
Kewords [ liugong gear pump spare part ] trận đấu 216 các sản phẩm.
Van một chiều thủy lực 12C3352 Phụ kiện máy xúc lật CLG856 CLG862
| Màu sắc: | MÀU VÀNG |
|---|---|
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY: | CLG835III / CLG835IV / CLG842III / CLG856 / CLG862 |
| Loại hình: | hệ thống thủy lực |
CLG862 CLG877 CLG888 Bộ phận động cơ máy xúc lật 13C0218 Van sạc
| Màu sắc: | Xám |
|---|---|
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY: | CLG835II / CLG835III / CLG835IV / CLG842II / CLG842 IV / CLG856 / CLG856II / CLG862 / CLG877 / CLG88 |
| Loại hình: | hệ thống thủy lực |
Van dỡ tải thí điểm 12C0706, van dỡ tải thủy lực 6.38KG
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Khối lượng tịnh: | 6,38 KG |
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY: | CLG835 |
CPD25 LC30F 3 tấn Vòng bi Mast Xe nâng 32208 Chống ăn mòn
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
| trang web cài đặt: | Xe nâng |
23457-52221 Linh kiện xe nâng Bộ lọc hút dầu Chống mài mòn
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
| trang web cài đặt: | Xe nâng |
Phụ kiện xe nâng ba tấn 22373-72041-L Blu Phanh
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
| trang web cài đặt: | Xe nâng |
13453-10301 N150-124000-000 Tấm ly hợp xe nâng 18CHL
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
| trang web cài đặt: | Xe nâng |
Phụ tùng xe nâng chuyên nghiệp 490B-01026 Ống lót lực đẩy
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
| trang web cài đặt: | Xe nâng |
490B-01022 490B-01026 Bộ phận thay thế ống lót xe nâng lực đẩy
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
| trang web cài đặt: | Xe nâng |
Bộ phận động cơ xe nâng 3 tấn 490B-01006 SP107212 Phốt lót xi lanh
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
| trang web cài đặt: | Xe nâng |


