Tất cả sản phẩm
Kewords [ liugong gear pump spare part ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Van điều khiển lưu lượng thủy lực LGMC 12C3695 Thép không gỉ
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY: | CLG856H |
| Loại hình: | hệ thống thủy lực |
Van một chiều thủy lực 12C3352 Phụ kiện máy xúc lật CLG856 CLG862
| Màu sắc: | MÀU VÀNG |
|---|---|
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY: | CLG835III / CLG835IV / CLG842III / CLG856 / CLG862 |
| Loại hình: | hệ thống thủy lực |
Van dỡ tải thí điểm 12C0706, van dỡ tải thủy lực 6.38KG
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Khối lượng tịnh: | 6,38 KG |
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY: | CLG835 |
CPD25 LC30F 3 tấn Vòng bi Mast Xe nâng 32208 Chống ăn mòn
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
| trang web cài đặt: | Xe nâng |
23457-52221 Linh kiện xe nâng Bộ lọc hút dầu Chống mài mòn
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
| trang web cài đặt: | Xe nâng |
Phụ kiện xe nâng ba tấn 22373-72041-L Blu Phanh
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
| trang web cài đặt: | Xe nâng |
13453-10301 N150-124000-000 Tấm ly hợp xe nâng 18CHL
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
| trang web cài đặt: | Xe nâng |
Xi lanh nghiêng 10C0630 Dayton cho xe nâng
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Hình trụ nghiêng Dayton |
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
10K2020 10C2154 Cụm xi lanh nghiêng cho xe nâng
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cụm xi lanh nghiêng |
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
GBT 278-1989 6302-2Z Bạc đạn cho xe nâng
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Ổ đỡ trục |
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |


