Tất cả sản phẩm
Kewords [ wheel loader spare parts ] trận đấu 1245 các sản phẩm.
Phụ tùng gầu xúc lật đen nhiều kích cỡ, nhiều mẫu, các bộ phận bền bỉ cho việc bảo trì và sửa chữa thiết bị hạng nặng
| Application: | Wheel Loader |
|---|---|
| Size: | Various Sizes |
| Name: | Gear Pump |
LIUGONG 40A0198 SHAFT GEAR cho phụ tùng tải bánh xe
| Tên: | bánh răng trục |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 40A0198 |
LGMC 12C0662 Van điều khiển bơm thủy lực Phụ tùng máy xúc lật
| Màu sắc: | đen và bạc |
|---|---|
| Khối lượng tịnh: | 0,80kg |
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY MÓC: | CLG835 |
Phụ tùng máy xúc lật 11C0015P01
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Khối lượng tịnh: | 38,00 KG |
| SIZA (MM): | 210 * 190 * 300 |
Phụ tùng máy xúc lật 11C0043P01
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Khối lượng tịnh: | 37,90 kg |
| SIZA (MM): | 210 * 190 * 300 |
Van giảm áp thủy lực chống rỉ 12C1691 Phụ tùng máy xúc lật
| Màu sắc: | MÀU VÀNG |
|---|---|
| Khối lượng tịnh: | 2,13kg |
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY: | CLG835 |
Chống rỉ sét 12C0166 Van thí điểm thủy lực Phụ tùng máy xúc lật
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY: | CLG888 |
| Loại hình: | hệ thống thủy lực |
CJ-15C 13C0025 Phanh phân bổ van Phụ tùng máy xúc lật
| Màu sắc: | Xám |
|---|---|
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY: | ZL40BV / ZL50C / ZL50CN / CLG835 / CLG842 / CLG842II / CLG856 / CLG856II / CLG835II / CLG862 |
| Loại hình: | hệ thống thủy lực |
Chống rỉ 12C0011Y20MPA Van giảm áp an toàn thủy lực Phụ tùng máy xúc lật
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY: | ZL50C 、 CLG855 、 CLG855N 、 ZL50CN |
| Loại hình: | hệ thống thủy lực |


