Tất cả sản phẩm
Kewords [ hydraulic control valve for excavator ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Van xả 12C4565 cho máy xúc lật LIUGONG CLG870H VL80 860N
| Tên: | VAN TẢI |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 12C4565 |
12C0058 Van điều khiển thí điểm cho máy xúc lật LIUGONG CLG855 / 856 ZL50C / ZL50CN
| Tên: | Van thí điểm |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 12C0058 |
12C0017 Van an toàn cho máy xúc lật LIUGONG CLG855 / 855N / 856 842 / 835
| Tên: | Van an toàn |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 12C0017 |
12C0220 Valve ưu tiên cho LIUGONG Wheel Loader CLG855 / 856 ZL50C / ZL50CN
| Tên: | Van ưu tiên |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 12C0220 |
12C1194 BỘ VAN PILOT Dùng cho Máy xúc lốp Liugong CLG835BSⅢ CLG842Ⅱ CLG835Ⅱ
| Tên: | VAN PHI CÔNG ASSY |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 12C1194 |
12C0249 PILOT VALVE cho máy tải bánh xe XG918
| Tên: | Van thí điểm |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 12C0249 |
Công tắc nhiệt độ dầu thủy lực 30B0496 910E 936E 945E Phụ tùng máy xúc
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | cảm biến nhiệt độ dầu thủy lực |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 910E 915E 922E 925E 930E 936E 945E |
Phụ tùng máy xúc 30B0010 Liugong Cảm biến nhiệt độ dầu thủy lực
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | cảm biến nhiệt độ dầu thủy lực |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 200-3 220 230 |
Phần tử lọc thí điểm 53C0082 0030D010BN3HC cho Bộ lọc máy đào Liugong CLG907
| Loại: | Lọc |
|---|---|
| trang web cài đặt: | Động cơ |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong CLG907 |
Bộ phận hậu mãi của Máy xúc 920C Bộ điều khiển thiết bị hạng nặng 37B0800
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Bộ điều khiển |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 920C 920D 922LC 922D 923C 923D 925LC 925D |


