Tất cả sản phẩm
Kewords [ hydraulic control valve for excavator ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Cảm biến áp suất dầu động cơ máy xúc 34B1072 908D
| trọng lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến áp suất dầu |
| Ứng dụng: | Máy xúc Liugong 922E 908D 908C |
Phụ tùng máy xúc Liugong 904D 30B0622 Cảm biến mức thùng nhiên liệu
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiên liệu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 904D |
Phụ tùng máy xúc 936E Công tắc áp suất dầu động cơ 30B0632
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiên liệu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 910E 922E 925E 930E 936E |
Phụ tùng máy xúc 945E 30B0738 Cảm biến mức thùng dầu
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiên liệu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 945E |
904 904D Phụ tùng máy xúc Liugong 30B0316 Cảm biến nhiệt độ nước
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiệt độ nước |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 904 904D |
Phụ tùng máy xúc 915C 915D Liugong 37B0780 Bộ truyền động động cơ Servo
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Bộ điều khiển bộ truyền động |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 915C 915D 205 225 |
Phụ tùng máy xúc Liugong 904 30B0250 Cảm biến mức thùng nhiên liệu
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiên liệu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 904 |
Van thí điểm SP239644 cho máy xúc lật LIUGONG CLG856H / 856HE / 856T CLG886H / 890H
| Tên: | Van thí điểm |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | SP239644 |
12C0037 Máy van kết hợp cho phụ tùng tải bánh Liugong
| Tên: | Van cứu trợ chính |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 12C0037 |
53C0302 BỘ LỌC THỦY LỰC Cho Xe Lu Liugong CLG856H 856T CLGF330
| Tên: | Bộ lọc thủy lực |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 53C0302 |


