Tất cả sản phẩm
Kewords [ hydraulic control valve for excavator ] trận đấu 79 các sản phẩm.
30B0350 Cảm biến mức nhiên liệu 916D 927D 933D 915C Phụ tùng máy đào
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiên liệu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 916D 927D 933D 915C 915D 225 |
30B0556 908DN Bộ cảm biến mức thùng dầu Thiết bị nặng Bộ phận thay thế
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiên liệu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 908DN 908DS 909D |
Bộ cảm biến nhiệt độ nước 30B0260 908C 908D Bộ phận thay thế thiết bị nặng
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiệt độ nước |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 907 908C 908D 200-3 220 230 |
30B0409 Cảm biến nhiệt độ nước 906CII Phụ tùng máy móc hạng nặng
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiệt độ nước |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 906CII 906D 9065D 906C 907D 909D |
30B0496 Cảm biến nhiệt độ nước 925E 945E 915E Phụ tùng Earthmover
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiệt độ nước |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 910E 915E 922E 925E 930E 936E 945E |
71A2770 CHẶN BẠC ĐẠN cho Xe nâng bánh lốp LIUGONG CLG855H CLGF180 CLG862Ⅱ 856HSET3
| Tên: | Khối mang |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 71A2770 |
71A0094 Hỗ trợ vòng bi cho máy tải bánh LIUGONG CLG835III CLG838H 835T3 ZL30E
| Tên: | hỗ trợ mang |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 71A0094 |
SP142162 Turbo tăng áp cho máy xúc lật LIUGONG 850H / 855N / 870H / 886H, máy san gạt CLG4165 / 4180, máy lu đường CLG614 / 618
| Tên: | tăng áp |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | SP142162 |
11C0191 Bơm gia tốc cho máy tải bánh xe LiuGong CLG835 CLG862 ZL50CNX
| Tên: | Bơm bánh răng |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 11C0191 |


