Tất cả sản phẩm
Kewords [ liugong excavator control valve ] trận đấu 61 các sản phẩm.
46C8427 Van mở rộng OEM Liugong phụ kiện van kiểm soát rủi ro nóng
| tên: | Van giãn nở |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Mô hình: | 46C8427 |
XKBF-00094 Van cứu trợ chính LGMC Motor Hydraulic Safety Control Valve
| Tên: | Van cứu trợ chính |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | XKBF-00094 |
Liugong 12C0169 FOOT PILOT VALVE cho bộ phận phụ tùng máy đào
| Tên: | Van điều khiển chân |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 12C0169 |
Phụ tùng máy xúc chính hãng Van điều chỉnh áp suất Bộ điều khiển 37B1337
| tên: | Bộ điều khiển |
|---|---|
| Thương hiệu: | Lưu công |
| Người mẫu: | 37B1337 |
13C0026 Van Tổ Hợp Cho Xe Lu Dồn Liugong CLG830G CLG853 CLG820C
| Tên: | van kết hợp |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 13C0026 |
Cảm biến áp suất dầu động cơ máy xúc 34B1072 908D
| trọng lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến áp suất dầu |
| Ứng dụng: | Máy xúc Liugong 922E 908D 908C |
Phụ tùng máy xúc Liugong 904D 30B0622 Cảm biến mức thùng nhiên liệu
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiên liệu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 904D |
Phụ tùng máy xúc 30B0010 Liugong Cảm biến nhiệt độ dầu thủy lực
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | cảm biến nhiệt độ dầu thủy lực |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 200-3 220 230 |
Bộ phận hậu mãi của Máy xúc 920C Bộ điều khiển thiết bị hạng nặng 37B0800
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Bộ điều khiển |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 920C 920D 922LC 922D 923C 923D 925LC 925D |
37B0326 Bộ truyền động động cơ điện 907 908C 908D Bộ phận thay thế máy xúc
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Bộ điều khiển bộ truyền động |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 907 908C 908D |


