Tất cả sản phẩm
Kewords [ liugong hydraulic gear pump ] trận đấu 199 các sản phẩm.
Xi lanh chính 3lCX6800401 cho xe nâng
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Trụ chính |
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
CLG842III CLG842 IV Bộ phận động cơ máy xúc lật 12C1590 Van dỡ hàng
| Màu sắc: | MÀU VÀNG |
|---|---|
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY: | CLG842III / CLG842 IV |
| Loại hình: | hệ thống thủy lực |
Van giảm áp lực nước 12C2511 chống rỉ Phụ tùng máy xúc lật
| Màu sắc: | MÀU VÀNG |
|---|---|
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY: | CLG888 |
| Loại hình: | hệ thống thủy lực |
LGMC 4,91kg 12C0572 Van điều khiển thí điểm Phụ tùng máy xúc bánh lốp
| Màu sắc: | Xám |
|---|---|
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY: | CLG856 、 CLG862 |
| Loại hình: | hệ thống thủy lực |
10D1539 Các bộ phận truyền dẫn ống ZF cho bộ đạc bánh xe
| Nhóm: | Phụ tùng máy xúc lật |
|---|---|
| Trang web cài đặt: | Phần thủy lực |
| Ứng dụng: | Bánh xe tải |
Phụ tùng van xả an toàn 12C2146 chống rỉ
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Khối lượng tịnh: | 0,22 KG |
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY: | CLG855N |
CLG862 CLG877 CLG888 Bộ phận động cơ máy xúc lật 13C0218 Van sạc
| Màu sắc: | Xám |
|---|---|
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY: | CLG835II / CLG835III / CLG835IV / CLG842II / CLG842 IV / CLG856 / CLG856II / CLG862 / CLG877 / CLG88 |
| Loại hình: | hệ thống thủy lực |
10K2020 10C2154 Cụm xi lanh nghiêng cho xe nâng
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cụm xi lanh nghiêng |
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
JK406C-G00 Công tắc khởi động cho xe nâng
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Bắt đầu chuyển đổi |
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
GBT 278-1989 6302-2Z Bạc đạn cho xe nâng
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Ổ đỡ trục |
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |


