Tất cả sản phẩm
Kewords [ liugong hydraulic gear pump ] trận đấu 198 các sản phẩm.
11C1540 Máy bơm bánh răng thủy lực cho máy tải bánh xe LIUGONG CLG850H CLG856H CLG855N/855H ZL50CN
| Tên: | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 11C1540 |
11C2434 Máy bơm bánh răng thủy lực cho máy tải bánh xe LIUGONG CLG860H CLG856H CLG850H/855N
| Tên: | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 11C2434 |
11C0191 Máy xúc lật Liugong Bộ phận lắp ráp máy bơm bánh răng thủy lực
| SỐ CŨ: | 11C0191 |
|---|---|
| Trọng lượng ròng: | 43,94 kg |
| tên: | Bơm bánh răng |
11C1533 Bơm bánh răng Liugong CLG856H Bơm bánh răng thủy lực
| Màu sắc: | màu đen |
|---|---|
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY MÓC: | CLG856H |
| Loại: | Hệ thống thủy lực |
11C1170 Bơm cánh gạt Liugong CLG888 Bơm bánh răng thủy lực
| Màu sắc: | Màu xanh |
|---|---|
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY MÓC: | CLG888 |
| Loại: | Hệ thống thủy lực |
11C0014 Bơm bánh răng Liugong CLG842 CLG856 Bơm bánh răng thủy lực
| Màu sắc: | Màu vàng |
|---|---|
| Trọng lượng ròng: | 40,52 kg |
| KÍCH THƯỚC(MM): | 500* 320* 220 |
11C1087 Bơm bánh răng Liugong CLG842 Bơm bánh răng thủy lực
| Màu sắc: | màu đen |
|---|---|
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY MÓC: | CLG842 |
| Loại: | Hệ thống thủy lực |
11C1494 Bơm bánh răng Liugong CLG862 Bơm bánh răng thủy lực
| Màu sắc: | Màu xanh |
|---|---|
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY MÓC: | CLG862 |
| Loại: | Hệ thống thủy lực |
11C0045P01 Bơm bánh răng Liugong CLG855 Bơm bánh răng thủy lực
| Màu sắc: | Màu xanh |
|---|---|
| Trọng lượng ròng: | 36,00 kg |
| KÍCH THƯỚC(MM): | 250*180*285 |
11C0043 Máy bơm bánh răng
| Xử lý bề mặt: | Đánh bóng, sơn, mạ kẽm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Kích cỡ: | Kích thước khác nhau |


