Tất cả sản phẩm
Kewords [ liugong hydraulic gear pump ] trận đấu 198 các sản phẩm.
Bơm bánh răng 11C0009 cho Phụ tùng máy xúc lật
| Loại: | Phụ tùng máy xúc lật |
|---|---|
| trang web cài đặt: | phần thủy lực |
| Đăng kí: | Bánh xe tải |
11C0041 CBGJ2050 Máy bơm bánh răng có tốc độ biến đổi cho máy tải bánh xe LIUGONG CLG856、CLG850H、ZL50CN、CLG842H
| Tên: | bơm bánh răng thay đổi tốc độ |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 11C0041 |
Hệ thống thủy lực 35 Gear Pump Spline Bàn tay trái 06 Mini Wheel Loader LAIGONG SYZG MINGYU LUYU LUGONG Loader bánh xe nhỏ
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Mô hình áp dụng: | 06 |
| Vị trí lắp đặt: | Hệ thống thủy lực |
Bơm bánh răng 11K2012; tay trái 6 răng 32ML cho xe nâng
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | máy bơm bánh răng |
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
bộ phận động cơ diesel bơm phân phối nhiên liệu bơm dầu thủy lực 0501004171 bơm dầu
| Tên: | BƠM DẦU |
|---|---|
| Người mẫu: | 0501004171 |
| điện thoại doanh nghiệp: | +86-18276858173 |
Phụ tùng máy xúc lật 11C0043P01
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Khối lượng tịnh: | 37,90 kg |
| SIZA (MM): | 210 * 190 * 300 |
12C0026 Van giảm áp Máy xúc lật Liugong ZL50CN Van điều khiển thủy lực
| Màu sắc: | MÀU VÀNG |
|---|---|
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY: | ZL50CN |
| Loại hình: | hệ thống thủy lực |
490BPG-82007 Bánh răng bơm thủy lực cho xe nâng
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Bánh răng bơm thủy lực |
| Đăng kí: | xe nâng CPC (D) 25 , CPD15 , LC15F , CPC (D) 30 |
Hệ thống thủy lực Bánh răng lái 06 Máy xúc lật mini LAIGONG LUQING SYZG MINGYU LUYU LUGONG Máy xúc lật nhỏ
| Vật chất: | Thép |
|---|---|
| Mô hình áp dụng: | 06 |
| Vị trí lắp đặt: | hệ thống thủy lực |
11C0340 BƠM CHUYỂN SỐ Dành cho Máy xúc lật LIUGONG CLG835Ⅲ CLG835Ⅱ
| Tên: | Bơm chuyển số |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 11C0340 |


