Tất cả sản phẩm
Kewords [ liugong clg835 gear pump ] trận đấu 37 các sản phẩm.
11C0191 Máy xúc lật Liugong Bộ phận lắp ráp máy bơm bánh răng thủy lực
| SỐ CŨ: | 11C0191 |
|---|---|
| Trọng lượng ròng: | 43,94 kg |
| tên: | Bơm bánh răng |
11C3255 LiuGong phụ tùng phụ tùng máy bơm bánh răng
| tên: | 11C3255-bơm bánh răng |
|---|---|
| Mô hình: | CLG856/CLG835/CLG922/CLG855/CLG925/CLG933/CLG418/CLG612 |
| bảo hành: | 3 tháng |
11C0014 Bơm bánh răng Liugong CLG842 CLG856 Bơm bánh răng thủy lực
| Màu sắc: | Màu vàng |
|---|---|
| Trọng lượng ròng: | 40,52 kg |
| KÍCH THƯỚC(MM): | 500* 320* 220 |
11C0191 Bơm gia tốc cho máy tải bánh xe LiuGong CLG835 CLG862 ZL50CNX
| Tên: | Bơm bánh răng |
|---|---|
| Thương hiệu: | LGMC |
| Người mẫu: | 11C0191 |
11C0318 360-G135 367PP6G Máy bơm bánh răng Permco Clg862 Máy xúc bánh lốp
| Loại: | Phụ tùng máy xúc lật |
|---|---|
| trang web cài đặt: | phần thủy lực |
| Đăng kí: | Bánh xe tải |
11C0045P01 Bơm bánh răng Liugong CLG855 Bơm bánh răng thủy lực
| Màu sắc: | Màu xanh |
|---|---|
| Trọng lượng ròng: | 36,00 kg |
| KÍCH THƯỚC(MM): | 250*180*285 |
11C1170 Bơm cánh gạt Liugong CLG888 Bơm bánh răng thủy lực
| Màu sắc: | Màu xanh |
|---|---|
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY MÓC: | CLG888 |
| Loại: | Hệ thống thủy lực |
VG35-2-WL001 12C1193 Van điều khiển Liugong CLG835 CLG835II Van điều khiển thủy lực Máy xúc lật
| Màu sắc: | MÀU VÀNG |
|---|---|
| ÁP DỤNG CHO CÁC LOẠI MÁY: | CLG835 / CLG835II |
| Loại hình: | hệ thống thủy lực |


