Tất cả sản phẩm
Kewords [ liugong sensor spare part ] trận đấu 126 các sản phẩm.
Phụ tùng máy xúc 945E 30B0738 Cảm biến mức thùng dầu
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiên liệu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 945E |
30B0409 Cảm biến nhiệt độ nước 906CII Phụ tùng máy móc hạng nặng
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiệt độ nước |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 906CII 906D 9065D 906C 907D 909D |
30B0496 Cảm biến nhiệt độ nước 925E 945E 915E Phụ tùng Earthmover
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiệt độ nước |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 910E 915E 922E 925E 930E 936E 945E |
Công tắc nhiệt độ dầu thủy lực 30B0496 910E 936E 945E Phụ tùng máy xúc
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | cảm biến nhiệt độ dầu thủy lực |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 910E 915E 922E 925E 930E 936E 945E |
Phụ tùng máy xúc 936LC 936E 945E 30B0232 Cảm biến tốc độ truyền
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến tốc độ |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 933D 935C 936LC 936D 939DH 915E 922E 925E 930E 936E 945E |
37B1581 Bộ điều khiển máy xúc 927D Phụ tùng Liugong
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Bộ điều khiển |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 927D |
Máy xúc 30B0488 Công tắc cảm biến áp suất dầu
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến áp suất dầu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 927D 933D 916D |
Phụ tùng máy xúc 927D 915C 939DH 37B1403 Bộ điều khiển truyền động tuyến tính
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Bộ điều khiển bộ truyền động |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 927D 915C 915D 916D 935C 936LC 936D 939DH |
26B0025 LiuGong Phụ tùng phụ tùng Gối vòng bi
| tên: | 26B0025 - Gỗ đeo quả cầu gối |
|---|---|
| Mô hình: | CLG856/CLG835/CLG922/CLG855/CLG925/CLG933/CLG418/CLG612 |
| bảo hành: | 3 tháng |
Phụ tùng máy xúc 915D 08C5747 Dây chuyển mạch Micro
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | dây nịt |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 915C 915D 916D |


