Tất cả sản phẩm
Kewords [ liugong sensor spare part ] trận đấu 123 các sản phẩm.
Phụ tùng máy xúc 920C 920D 922LC 37B1210 Bộ điều khiển máy xúc
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Bộ điều khiển |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 920C 920D 922LC 922D 923C 923D 925LC 925D |
935C 936LC 939DH Phụ tùng máy xúc Điều khiển bộ truyền động 37B1580
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Thiết bị truyền động |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 935C 936LC 936D 939DH |
Phụ tùng máy xúc 906CII 906D Bộ điều khiển động cơ gạt nước 37B1004
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Bộ điều khiển gạt nước |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 906CII 906D 9065D |
Cảm biến áp suất dầu động cơ máy xúc 34B1072 908D
| trọng lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến áp suất dầu |
| Ứng dụng: | Máy xúc Liugong 922E 908D 908C |
30B0556 908DN Bộ cảm biến mức thùng dầu Thiết bị nặng Bộ phận thay thế
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiên liệu |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 908DN 908DS 909D |
Bộ cảm biến nhiệt độ nước 30B0260 908C 908D Bộ phận thay thế thiết bị nặng
| Khối lượng tịnh: | 0,1 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Cảm biến nhiệt độ nước |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 907 908C 908D 200-3 220 230 |
41C0177 LiuGong Phụ tùng phụ tùng Đường dẫn phía trước và lắp ráp hỗ trợ
| tên: | 41C0177-Điện đẩy phía trước và bộ phận hỗ trợ |
|---|---|
| Mô hình: | CLG856/CLG835/CLG922/CLG855/CLG925/CLG933/CLG418/CLG612 |
| bảo hành: | 3 tháng |
Phụ tùng máy xúc 915C 915D Liugong 37B0780 Bộ truyền động động cơ Servo
| Khối lượng tịnh: | 0,5 kg |
|---|---|
| Nhóm phân phối: | Bộ điều khiển bộ truyền động |
| Đăng kí: | Máy xúc Liugong 915C 915D 205 225 |
30B0540 LiuGong phụ tùng thay thế Chuyển áp
| tên: | 30B0540-Đổi áp suất |
|---|---|
| Mô hình: | CLG856/CLG835/CLG922/CLG855/CLG925/CLG933/CLG418/CLG612 |
| bảo hành: | 3 tháng |
CLG855 Fuse LiuGong Phụ tùng 37B0717
| tên: | 37B0717-Fuse |
|---|---|
| Mô hình: | CLG856/CLG835/CLG922/CLG855/CLG925/CLG933/CLG418/CLG612 |
| bảo hành: | 3 tháng |


